MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STAD| (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 2!  mweszi o5 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA - kAateea , S.LP. _906 ’
buroca ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadl.. .S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

Edwin tobrr.&'r AVTUMB ANY A4 S.L.P. 735  MATENGO mAafya - MYaEATO
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi ") kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
K\WimesA =

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali Za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _kwimga

—

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi vya
SEmminG vA KuPAKA Panbk | LApAP ada ANGAZ; PAMaTA g A ﬁ“'*'-/J:ﬂyA:!L
P AMGAZ) pan LamP
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro Pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika.

’

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 4. 200,000/- Fur{di

atafanya kazi ya S¥'mmskif vl kwa masharti yaliyo katika Mka
taba huu,
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Uf:rl:dl”
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2,
MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZ| (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gh .
arama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa ftakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja k o
" atika Mkatab (
ujenzi yaliyofanywa na Mwajir, A [ hutdhana nia mabadiliko ¥a

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

M ; . . A
wajin atamlipa Fundi kwa hundi ndant ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Mall:po ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kaz! ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asflimia 100:20 ya gharama ya ufundi;' na
(f)Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio™:5 ya gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI -'
- r
(a) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe _2€ mwezi oS 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote Zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndan{ ya siku _/4 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya !
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huy na ky 0a maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo, '

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kutengeneza na kufunga S Amm:ne 5 Faslimdskukamilisha ujenzi kama
fnavyoonekana katika Michoro pamoj/ na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of materlals) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

——

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusainf Mkataba huu ilf kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI,

KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI sTADI,

NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA  «w

-
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Mbele ya (Shahidi)
Jina: ?’m &A ARzz Saini: 7 . e/é_
Wadhifa: S/it EAG/mErR  Tarehe: 2//68 ’/201.1_
IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya
Jina: Epwin [oeFecy Saini: € M/n.[
Wadhifa: Tukbl_mrvy Tarehe: 2t Jos [2022

Mbele ya (Shahidl)
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Wadhifa: Fundl MSMIDIZ| Tarehe: SZ{]OS'/ 2022
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